Wednesday, October 24, 2018

DAR YANG'AA MATOKEO DARASA LA SABA...MAKONDA AWAPONGEZA WALIMU NAMBA MOJA KITAIFA

  Malunde       Wednesday, October 24, 2018
Kufuatia Mkoa wa Dar es salaam kushika nafasi ya kwanza kitaifa kwenye matokeo ya mtihani wa darasa la Saba, Mkuu wa mkoa huo Mhe. Paul Makonda amewapongeza Walimu,maafisa elimu, waratibu elimu, wazazi na wanafunzi kwa kuunganisha nguvu na kuifanya Dar es salaam kuendelea kuibuka kidedea.



Makonda ametoa pongezi hizo kupitia ukurasa wake wa Instagram na kuahidi kutoa zawadi kama motisha kwa Walimu.


“Nawapongeza sana sana Walimu, waratibu kata, maafisa Elimu , wazazi pamoja na wanafuzi Kwa kuunganisha nguvu na hatimae tumeongoza ktk matokeo ya darasa la saba Tanzania.


"Asanteni sana kwakunivisha nguo na kumpa heshima Rais wetu Mpendwa. Ofisi yangu itaandaa utaratibu wa kutowa zawadi kama motisha na Asante Kwa kazi wanayoifanya walimu pamoja na wanafunzi. Tumeongoza tena kwa mara nyingine tena,“ameandika Makonda.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post