Wednesday, September 5, 2018

AKAMATWA KWA TUHUMA ZA MAUAJI BABATI

  ARUMERU YETU TV       Wednesday, September 5, 2018

Jeshi la polisi mkoa wa Manyara linamshikilia mtu mmoja mkazi wa Negamsi mjini Babati Mkoani Manyara aliefahamika kwa majina ya Chadema Horay[25] kwa tuhuma za Mauaji.

Tukio hilo limetokea wakati wa ugomvi wa marehemu na mkewe baada ya mke kujenga nyumba bila ya kumshirikisha mume wake ndipo mtuhumiwa alipochukua tofali na kumshambulia marehemu aliyekuwa anabomoa nyumba yenye mgogoro.

Kamanda wa polisi mkoa wa Manyara Agustino Senga amesema kuwa mauaji hayo yametokea Agosti 4.2018 saa nane mchana na kumtaja marehemu kwa jina la Shadrack Sangu dereva boda boda mkazi wa Negamsii kata ya Bagara mjini Babati.

Mwili wa marehemu umehifadhiwa katika chumba cha kuhifadhia maiti hospitali ya mji wa Babati Mrara kwa ajili ya uchunguzi wa kitabibu.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post