Monday, September 24, 2018

BAADA YA KUUGUA GHAFLA HAJI MANARA AFUNGUKA : 'NIMELISHWA SUMU KWENYE CHAKULA

  Malunde       Monday, September 24, 2018

Baada ya jana kuumwa ghafla akiwa mkoani Shinyanga, msemaji wa klabu ya Simba, Haji Manara ameweka wazi kuwa haumwi presha wala ugonjwa wa moyo badala yake vipimo vya awali vina viashiria kuwa amepata madhara kutokana na kula chakula kisichofaa.

Manara ameeleza hilo leo baada ya kutua jijini Dar es salaam, akitokea Shinyanga ambako Simba ilicheza mchezo wa ligi kuu soka Tanzania bara dhidi ya Mwadui FC na kushinda mabao 3-1 jana jioni.

Manara alianza kuumwa jana baada ya mchezo wa Simba na Mwadui FC, huku awali ikiripotiwa kuwa ni tatizo la presha kabla ya madaktari wa Shinyanga na baadaye Mwanza kumfanyia vipimo vya awali na kubaini hakuna tatizo la presha.

Mchezo wa Simba jana ulikuwa ni wa pili kwa timu hiyo kucheza kanda ya ziwa msimu huu ambapo ilianzia jijini Mwanza na kupata kichapo cha bao 1-0 kutoka kwa Mbao FC.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post