Tuesday, September 4, 2018

KAMISHNA JENERALI WA MAGEREZA, ALA KIAPO CHA UJUMBE TUME YA UTUMISHI, JESHI LA POLISI, MAGEREZA NA UHAMIAJI

  ARUMERU YETU TV       Tuesday, September 4, 2018

Kamishna Jenerali wa Magereza, Phaustine Kasike akila kiapo cha uadilifu mbele ya Jaji Kiongozi wa Mahakama Kuu ya Tanzania Dkt. Eliezer Feleshi kuwa Mjumbe wa Tume ya Utumishi kwa Jeshi la Polisi, Jeshi la Magereza, pamoja na Uhamiaji. Kiapo hicho kilifanyika katika Ofisi za Mahaka Kuu ya Tanzania, leo Septemba 4, 2018 jijini Dar es Salaam.
Kamishna wa Jeshi la Magereza, Uwesu Ngarama akila kiapo cha uadilifu mbele ya Jaji Kiongozi wa Mahakama Kuu ya Tanzania Dkt. Eliezer Feleshi kuwa Mjumbe wa Tume ya Utumishi kwa Jeshi la Polisi, Jeshi la Magereza, pamoja na Uhamiaji.
Jaji Kiongozi, Dkt. Eliezer Feleshi wa Mahakama Kuu ya Tanzania (meza kuu) akifanya mazunguzo na Kamishna Jenerali wa Magereza, Phaustine Kasike(kulia) baada ya kula kiapo cha kuwa Mjumbe wa Tume ya Utumishi kwa Jeshi la Polisi, Jeshi la Magereza na Uhamiaji.
Jaji Kiongozi, Dkt. Eliezer Feleshi wa Mahakama Kuu ya Tanzania(katikati) akiwa katika picha ya pamoja na Kamishna Jenerali wa Magereza, Phaustine Kasike(kushoto) mara baada ya kula kiapo cha kuwa Mjumbe wa Tume ya Utumishi kwa Jeshi la Polisi, Jeshi la Magereza na Uhamiaji. Kulia ni Kamishna wa Jeshi la Magereza, Uwesu Ngarama. (Picha na Jeshi la Magereza).
Kuwa Mjanja..Download App mpya ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
dl.dropbox.com/s/1f6hu4drsr05o09/Malunde%201%20Blog.apk
Previous
« Prev Post