Sunday, July 15, 2018

WAZIRI MKUU AKISALIMIANA NA ALIYEKUWA DC KAHAMA AMBAYE UTEUZI WAKE UMETENGULIWA NA JPM

  Malunde       Sunday, July 15, 2018

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na aliyekuwa Mkuu wa Wilaya ya Kahama, Fadhili Nkurlu wakati alipowasili kwenye viwanja vya ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Kahama kuzungumza na watumishi wa Umma, Julai 14, 2018. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post