Sunday, July 8, 2018

HII HAPA NGOMA KALI BALAA YA MANJU BHUHULU INAITWA BUDWEDWE....

  Malunde       Sunday, July 8, 2018
Nakualika kutazama video mpya ya msanii wa nyimbo za asili 'Manju Bhuhulu Lusafisha' kutoka wilayani Kahama mkoani Shinyanga wimbo unaitwa Budwedwe....Ngoma inahusu wanawake kujipamba 'Kujipodoa"...

Itazame hapa chini hakika utaipenda
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post