Tuesday, June 26, 2018

MAWAZIRI WASIOPOKEA SIMU KUSHUGHULIKIWA

  Malunde       Tuesday, June 26, 2018
Serikali imesema iko tayari kupokea malalamiko kutoka kwa Watanzania ambao wanaona hawakutendewa haki na Mawaziri ikiwemo kutopokelewa simu zao.


Hayo yameelezwa leo Juni 26 bungeni, na Waziri wa nchi Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, George Mkuchika. Mkuchika amesema simu ni sehemu ya mawasiliano.


Mkuchika ametoa kauli hiyo wakati akijibu swali la Jaku Hashim Ayub ambaye amewashitaki mawaziri akisema kuna mawaziri wamekuwa ni tatizo kwa kutopokea simu za wabunge hivyo akasema hali inaweza kuwa mbaya kwa wananchi kama watawapigia.


Katika swali lake mbunge huyo amesema mawaziri wote wamekuwa ni tatizo kubwa katika kupokea simu za wabunge wanapowapigia na akataka namba za mawaziri ziwekwe hadharani kama ilivyo kwa namba za makamanda wa polisi wa mikoa.


“Hii ni kwa Mtanzania yeyote akiona hakutendewa haki ikiwemo simu yake kutokupokewa, aje kutoa taarifa za malalamiko na sisi tutazifanyia kazi na kama litakuwa gumu kwangu nitapeleka kwa ngazi ya juu,” amesema Mkuchika.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post