Monday, May 14, 2018

MABINGWA WA LIGI KUU SIMBA SC WATEKA BUNGE DODOMA...

  Malunde       Monday, May 14, 2018

Mabingwa wapya wa Ligi Kuu ya Tanzania bara (VPL) mwaka 2017/18, timu ya Simba leo wameliteka Bunge jijini Dodoma.


Mabingwa hao pamoja na benchi la ufundi na viongozi mbalimbali wa timu hiyo, wametembelea Bunge baada ya kupata mwaliko wa Spika Job Ndugai.


Hata kabla hawajatambulishwa na Mwenyekiti wa Bunge, Najma Giga, Naibu Waziri wa Tamisemi, Joseph Kakunda alianzisha 'shangwe' bungeni humo.


Ilikuwa hivi, kabla ya Kakunda kujibu swali la Mbunge wa Tabora Kaskazini (CCM), Almas Maige, Naibu Waziri huyo ameanza kwa kusema, leo Mei 14, 2018 ameamka saa 10 alfajiri kujiandaa kujibu maswali lakini kubwa ni furaha ya ubingwa.


Huku wabunge wakishangilia, Kakunda akiwa mwenye furaha akasema,"Sasa naamini Watanzania watapata wawakilishi wazuri wa michuano ya kimataifa, hawatatupa presha."


Kakunda muda wote wa kujibu maswali ya wabunge amekuwa akichombeza maneno ya furaha ya ubingwa wa Simba na uwapo wao bungeni.


Hakuwa Kakunda pekee, bali hata Mbunge wa Ilala (CCM), Azzan Zungu aliposimama kuuliza swali la kujua mikakati ya kuboresha michezo kwa vijana na akaanza kwa kusema:


"Humu ndani kaingia mnyama mkali sana, lakini tuko salama," na shangwe kuendelea ukumbini.


Mbunge wa Mpwapwa (CCM), George Lubereje naye kabla ya kuuliza swali amewapongeza Simba akisema wamefanya kazi kubwa sana kuchukua ubingwa hata kabla ligi haijaisha.
Na Ibrahim Yamola, Mwananchi
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post