Tuesday, May 1, 2018

FAMILIA YA HECHE YAKUBALI KUMZIKA KIJANA WAO ALIYEUAWA KWA KUCHOMWA KISU NA POLISI

  Malunde       Tuesday, May 1, 2018
Familia ya Mbunge wa Jimbo la Tarime Vijijini, John Heche imekubali kuuzika mwili wa mdogo wake Suguta Chacha baada ya kijana huyo kufariki kwa kuchomwa kisu na Polisi usiku wa Aprili 26 mwaka huu.

Akizungumza na waandishi wa Habari, Heche amesema familia itaweka wakili ili kuhakikisha haki ya marehemu Suguta Chacha inapatikana.

Aidha Mh. Heche ameweka wazi kwamba kama familia hawahitaji fidia yoyote kutoka kwa Jeshi la Polisi kutokana na tukio hilo.

Pamoja na hayo Mbunge huyo ameonyeshwa kushangazwa na Waziri wa Mambo ya Ndani, Dkt. Mwigulu Nchemba kutoguswa na msiba huo ikiwa ni pamoja na kushindwa kumpa pole.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post