Sunday, June 10, 2018

Video : WACHINA WA KITANZANIA 'WA MAMA USHAURI' WAKIRUKA SARAKASI ....NI HATARI LAKINI SALAMA!!

  Malunde       Sunday, June 10, 2018
Nimekuwekea hapa video ya Vijana wa Sarakasi kutoka kundi la burudani la msanii wa nyimbo za asili,Mama Ushauri 'Full Melody Classic' kutoka Tinde - Shinyanga. Tazama video ya Wachina hawa wa Kitanzania wakionesha vipaji vyao.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post