Wednesday, March 7, 2018

WATUMISHI WA UMMA WALIOTUMBULIWA KIMAKOSA SAKATA LA VYETI FEKI KURUDISHWA KAZINI

  Malunde       Wednesday, March 7, 2018
Taarifa ya serikali kwa watumishi walioondolewa kazini kwa kukosa vyeti vya kidato cha nne

logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post