Friday, March 16, 2018

MBARONI KWA KUKUTWA NA MIHURI YA SERIKALI...IMO YA BARAZA LA MITIHANI,UDSM,VETA,MAHAKAMA....

  Malunde       Friday, March 16, 2018
Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam linamshikilia mkazi wa Yombo Kilakala kwa tuhuma za kukutwa na nyaraka mbalimbali ikiwamo mihuri na vyeti vya taasisi za Serikali.



Akizungumza leo Machi 16 Kamanda wa Polisi wa Kanda Maalum Lazaro Mambosasa amesema Machi 13 saa 10:30 jioni baada ya kupata taarifa walikwenda kufanya upekuzi kwenye nyumba ya mtuhumiwa huyo kwa kushirikiana na uongozi wa Serikali ya mtaa na kufanikiwa kumkamata mtuhumiwa na nyaraka hizo.

“Baada ya kufanya upekuzi tulikamata mihuri ya Baraza la Mitihani (Necta), muhuri wa Veta (Mamlaka ya Elimu ya Ufundi Stadi Tanzania), Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM), Chuo cha Sokoine (Sua), Chuo cha Bandari na Chuo cha Usafirishaji (NIT),” amesema Mambosasa.

Alitaja vitu vingine alivyokuta navyo kuwa ni mihuri ya Mahakama ya Kisutu, Mkuu wa Shule ya Marangu, Mkurugenzi wa Jiji la Estern London pamoja na nyaraka nyingine za shule za msingi na sekondari.

logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post