Tuesday, March 27, 2018

Inatisha : Inatisha : APIGWA NYUNDO KISHA KUPIGILIWA MISUMARI MINNE KICHWANI

  Malunde       Tuesday, March 27, 2018
Isaac Mutembei , jamaa aliyepigwa kichwani kwa nyundo na vilevile kupigiliwa misumari minne amepona na tayari kuruhusiwa kuondoka hospitali kuu ya Kenyatta.

Alifika katika hospitali hiyo mwezi mmoja uliopita baada ya kugongwa nyundo na kushindiliwa misumari minne kichwani akiwa kwenye duka eneo la Isiolo nchini Kenya.

Mutembei anasema kupona kwake ni muujiza na sasa anapania kumtumikia Mungu miaka yake yote.

ANGALIA VIDEO HAPA CHINI NA PICHA



Misumari ikiwa kwenye kichwa cha Mutembei




logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post