Tuesday, March 27, 2018

MLIPUKO WAUA WACHINA WAWILI WAKICHIMBA DHAHABU GEITA

  Malunde       Tuesday, March 27, 2018
Raia wawili wa China wamefariki dunia na mlipuko wakati wakipasua mwamba kwa ajili ya kuchimba dhahabu katika mgodi unaomilikiwa na Mayala Ngweso, uliopo kijiji cha Nyamtondo wilayani Geita.


Akizungumza leo Jumanne Machi 27, 2018, kamanda wa polisi mkoani Geita, Mponjoli Mwabulambo amethibitisha kutokea kwa vifo hivyo na kwamba chanzo ni uzembe baada ya Wachina hao kulipua mwamba bila kuchukua tahadhari.


Amewataja waliopoteza maisha kuwa ni Li Shaobin (44) na Qian Zhaorang (49) na kwamba, miili yao imehifadhiwa Hospitali ya Makoye iliyopo mjini Geita na kwamba walikuwa wakiishi nchini kihalali.

logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post