Monday, January 8, 2018

Tarime Tena !! KATIBU WA CHADEMA AJIONDOA CHADEMA NA KUHAMIA CCM

  Malunde       Monday, January 8, 2018



Katibu wa Chadema wilaya ya Tarime Mkoani Mara,Elias Thobias Ghati, amehama chama na kutimukia CCM leo Jumatatu Januari 8,2018.

Ghati anakuwa kiongozi wa pili wa chama hicho kutimukia CCM baada ya Zakayo Chacha Wangwe,aliyekuwa Diwani wa kata ya Turwa Wilayani Tarime kufikia uamuzi huo Januari 5,2018.

Ghati amesema kuwa hakushinikizwa na mtu yeyote kuhamia chama hicho, bali ni kwa utashi wake mwenyewe.

Wengine waliohamia Chadema ni mlinzi wa mbunge wa Tarime mjini Emmanuel Ngese na Lucas Marwa ambaye ni mwanachama wa kawaida.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post