Tuesday, January 9, 2018

SPIKA AAGIZA OLE SENDEKA AHOJIWE KWA KUKEJELI NA KUDHARAU BUNGE

  Malunde       Tuesday, January 9, 2018






Mkuu wa Mkoa wa Njombe, Christopher Ole Sendeka anatakiwa kujitetea mbele ya Kamati ya Bunge ya Haki, Maadili na Madaraka kuhusu kauli zake zinazosambaa katika mitandao ya kijamii kwa kile kinachodaiwa kuwa zinakejeli na kudharau Bunge.


Taarifa kutoka Ofisi ya Spika wa Bunge iliyotolewa leo Jumanne inaeleza kuwa Spika Job Ndugai ametoa maelekezo kwa kamati hiyo kumchunguza mbunge huyo wa zamani wa jimbo la Simanjiro.


Katika taarifa hiyo inaelezwa kuwa Spika amechukua hatua hiyo kufuatia kauli zinazonukuliwa katika mitandao ya kijamii kwa lugha za kimasai, kiswahili na kiingereza zikiashiria kejeli na dharau kwa Bunge.


Spika ameitaka kamati hiyo kumuita mkuu huyo wa mkoa, kumhoji na kubaini ukweli na dhamira ya kauli hizo na kutoa mapendekezo kuhusu hatua zinazopaswa kuchukuliwa na Bunge.


Na Ephrahim Bahemu, Mwananchi
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post