Saturday, January 13, 2018

SERIKALI YAZIPIGA MARUFUKU SHULE BINAFSI KUKARIRISHA DARASA AU KUFUKUZA MWANAFUNZI KWA KUTOFIKIA WASTANI WA SHULE

  Malunde       Saturday, January 13, 2018

logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post