Wednesday, December 20, 2017

DIWANI MWINGINE AIKACHA CHADEMA NA KUHAMIA CCM KILIMANJARO

  Malunde       Wednesday, December 20, 2017
Diwani wa Chadema wa Donyomurwak wilayani Siha mkoani Kilimanjaro, Lwite Ndossi maarufu Nsonuu amejivua uanachama wa chama hicho.


Pia, amejiuzuru udiwani na ametangaza kujiunga na Chama cha Mapinduzi (CCM).


Taarifa iliyotolewa na idara ya itikadi na uenezi ya CCM Jumanne Desemba 19,2017 imesema Ndossi ameeleza sababu za kujiunga na CCM ni kuwa kujiunga na watu wanaofanya siasa za kufanya kazi za maendeleo na si kulumbana na maneno matupu.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post