MKE WANGU AONANA NA BABA YAKE BAADA YA MIAKA 29

Ipo hivi, mke wangu ni mmoja wa watu waliozaliwa akiwa mweupe sana, kwa ahati mbaya au nzuri familia yao ni weupe pia, hivyo haikushangaza sana.

Ukweli ni kuwa yeye sio mtoto wa familia hiyo, baba yake alikuwa hajawahi kumuona ni mzungu yuko marekani ila mama yake yupo Moshi nchini Tanzania.

Alipozaliwa mama yake alimpa nesi pesa ili abadilishiwe mtoto, hivyo nesi akampa yule mama yake mzazi mtoto nwingine mweusi na yeye mweupe akaachwa kwa mama mwingine huko Arusha

Hiyo siri alipewa na yule nesi alipokuwa mkubwa. Inaaminika yule mama alizaa na mzungu, kwa kuogopa mume wake ikabidi afanye mpango wa kubadili mtoto.

Na hilo lilitimia ingawa mpaka leo familia ya mke wangu hawajui kuwa mke wangu sio wa familia yao. Imekuwa siri ya nesi na mimi na mke wangu.

Jambo hilo lilikuwa likimnyima sana usingizi mke wangu, alishaonana na mama yake kwa msaada wa yule nesi waliongea kama watu wazima na kuyamaliza.

Mke wangu alitaka sana kuonana na baba yake, ndipo siku moja akapata habari mtandaoni kuwa Kiwanga Doctors wanasaidia watu kuonana na wapendwa wao waliopotezana kwa muda mrefu.

Alisafiri hadi ofisini kwao na kuwaeleza shida yake, walimfanyia tiba za asilia na matambiko mbalimbali, baada ya muda mfupi mama yake alimpigia na kumjulisha kuwa baba yake amekuja nchini.

Ilikuwa ni mshangao maana tangu aondoke akiwa mdogo alikuwa hajarudi tena, ni zaidi ya miaka 29 bila kurudi nchini, ndipo mke wangu alienda katika hoteli aliyofikia na kuweza kuonana na baba yake kwa mara ya kwanza.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Mwisho.

 


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments