PENZI LA MZEE LANIPA KASWENDE

Habari yako, naitwa Amina (jina sio halisi), mimi ni binti wa miaka 27 nilikuwa nafanya kazi kampuni fulani nikakutana na mzee mmoja ambaye alikuja kama mteja akawa interested na mimi akaniomba namba ya simu nami nikampatia.

Siku moja nikaenda Dar es Salaam nikitokea mkoani Mwanza, Tanzania, basi nikaonana nae hotelini, alionekana ni mtu anayejua kujali sana na pia ana uwezo mkubwa wa kifedha.

Pale hotelini tulizungumza mengi sana na kuniahidi kunisaidia mambo mengi katika maisha yangu siku za mbeleni kama kunipa mtaji mkubwa wa biashara na hata kunijengea nyuma ya kuishi.

Nililala naye usiku ule ila aliponiomba sex nikamwambia tutumie kinga akaniambia tukitumia kinga uume wake unalala, mimi niligoma kumpa kavu nikamwambia mpaka tupime afya kwanza.

Tukaacha kufanya mapenzi tukafanya kissing tu, katika kissing na kupapasana huku akinibembeleza sana nilijikuta sina kauli tena kwake na mwisho wa siku tulifanya tendo lile.

Nilikuja kupata hofu zaidi asubuhi yake baada ya kuona kwenye bag lake kuna madawa mengi na pia afya yake ni dhoofu, nilimuuliza unaumwa nini akaniambia ana ugonjwa wa kisukari.

Alinipa Sh200,000 kisha nikaondoka zangu, baada wiki moja nilianza kupa muwasho mkali sehemu za siri, nilienda kipima HIV nikajikuta salama, ila nilipima magonjwa ya zinaa nikajikuta nina kaswende.

Huu ugonjwa wa kaswende ulinisumbua sana kwa miaka zaidi ya miwili hadi nikakata tamaa ya maisha, kuna ndugu yangu upande wa baba nilimueleza kuhusu changamoto yangu ili kupata usaidizi.

Aliniambia kuna mtaalamu wa mitishamba kutokea nchini Kenya anaitwa Kiwanga Doctors anaweza kunisaidia kwani amefanya hivyo kwa wengi ukanda wa Afrika Mashariki.

Niliwapigia na kuwaomba msaada wao, nashukuru baada ya siku kadhaa walinitumia dawa zangu, nilitumia dawa zile kwa matumaini makubwa na sasa ninaendelea vizuri na maisha yangu.

Nimepona kaswende kwa asilimia 100 na huu ni mwaka wanne sijaumwa ugonjwa huo tena.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Mwisho.

 


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments