MBINU YA KUWASHINDA MAADUI ZAKO KATIKA AJIRA YAKO!

 

Jina langu ni Bella kutokea Morogoro, Tanzania, mnamo 2017 nilipoteza kazi niliyokuwa nimeajiriwa kwa makosa ambayo sikuhusika, lakini upepelezi ulipokuja kufanyika nilionekana ni kama na mimi nilihusika kwenye huo wizi ingawa ukweli sikuhusika.

Sikujua chochote na wala sikula hata Sh100 ila wanasema siku ya kusulubiwa kwako manabii wa uongo watakuja ili kukutolea ushahidi wa uongo lengo uangamie, ndio kilichonitokea mimi.

Baadae ya kupoteza kazi Mungu alinipa ujasiri sana maana sikuwahi kujutia kupoteza kazi bali nilianza kuwaza naishije kwa sasa na nafanya nini ili maisha yaende?.

Sikuweza kupata kitu cha haraka haraka cha kufanya ili kiniingizie kipato cha kujikimu maisha, michongo haikuwa rahisi kupatikana, ghafla nikapata wazo jingine, nilichowaza ni kuchukua mafao yangu na nijiendeleze kielimu.

Niliamua kusoma QT kwa ajili ya kidato cha tano na sita maana nilikuwa na alama nzuri tu nilizopata kidato cha nne, nakumbuka nilianza kusoma kwa kuchelewa ila nashukuru nilifanya mtihani wa kidato cha sita.

Licha ya kusoma kwa muda mfupi sana, Mungu alisaidia nikapata ufaulu mzuri ulionifanya nikaingia chuo kikuu, nashukuru nilifanikiwa kumaliza chuo kikuu na kupata degree yangu.

Ila baada ya kumaliza chuo ikawa ni ngumu sana kupata kazi na kama nikipata kazi, basi visa vinaanza katika ofisi hiyo hadi najikuta nimeondoka, ilikuwa ni changamoto kubwa sana kwangu maisha, sikujua nini sababu.

Hali hiyo ilinitesa sana kwa muda ila baadaye nilikuja kupata suluhisho kutoka kwa Kiwanga Doctors ambao walinisaidia kupata kazi mpya na kunikinga na maadui katika kazi yangu.

Kwa sasa ni zaidi ya mwaka mmoja nimetulia katika kazi moja na hakuna chokochoko kazini kwangu.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Mwisho.


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments