KAMA MSICHANA NAKOSA KUJIAMINI KISA MUONEKANO WANGU!

Jina langu ni Jesca kutokea Mwanza, Tanzania, kipindi nipo mdogo nilikuwa chunusi sana usoni, ni hali ambayo nilikuwa nayo tangu nikiwa mdogo, wazazi wangu ndivyo walivyoniambia.

Kusema kweli hali hiyo ilikuwa inanipa mawazo na kunifanya kuuchukia mwili wangu, ilikuwa inaniuma sana nikiona wenzangu vile wanavaa na kupendeza mbele za watu.

Kwangu ilikuwa tofauti sana, hata nikivaa nguo nzuri kiasi gani nilikuwa sipendezi kwa sababu uso wangu ulikuwa unachukiza sana, hakuna ambaye alikuwa anataka kuwa karibu na mimi.

Nakumbuka ilikuwa hata wakija “boys” shuleni kwetu kututembelea, nilikuwa najificha, ila kwa wenzangu walikuwa wanafurahia ila kwangu ilikuwa mateso na maumivu makubwa.

Si unajua yale maisha ya shule mkiwa mnasoma wasichana tupu halafu wakaja Boys?, kila mtu anataka kujionyesha na kuzungumza na mwenzake ila kwangu haikuwa hivyo hata mara moja.

Suala lile lilikuwa linaniudhi sana, jambo lililonishangaza ni kwamba nilikuwa nimejaribu kutumia kila mafuta kuondoa hali ile lakini hakuna lolote lillokuwa likifanya kazi.

Kuna siku nikiwa likizo nyumbani niliona mtandaoni kuwa Kiwanga Doctors ni mtaalam mashuhuri mwenye ujuzi wa kusuluhisha shida mbalimbali ikiwemo yangu.

Sikupoteza muda kwani nilichukua namba za Kiwanga Doctors na kumpigia simu, alinialika ofisini kwake na kunipa mchanganyiko wa dawa za mitishamba ambazo alinieleza zitaweza kuponya makovu yale yaliyokuwa yamenipa sura tofauti kabisa.

Kando na dawa zile, alifanya matambiko yake, basi nilirejea nyumbani na kutumia zile dawa kama alivyonishauri, baada ya siku tatu ama kwa hakika sikuyaamini macho yangu nilipojiangalia kwenye kioo.

Sikuwa na makovu yale, dawa za mitishamba za African Doctors zilikuwa zimemaliza kila kitu.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

 


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments