INAUMA SANA KUKATALIWA NA MWANAMKE KISA UMASKINI ILA.....!



Jina langu ni Shikilo kutokea Rukwa, Tanzania, naweza kusema maskini siku hizi hawapendwi, sisemi kuwa hawana wapenzi, ila dharau tunazokutana nazo huku chini zinaniambia hivyo, tena nyingine zinatoka kwa makapuku wenzetu.

Nakutana dharau kibao kisa sina hela, tena unakuta anayenidharau na yeye hana hela, nishamfuata Dada mmoja, akaniambia nitamlisha nini?.

Nikamwambia kama kazi ninayo, nipo hapa sokoni ninauza hizi nguo zangu, wezo wa kukulisha nina, alinijibu "kuuza mitumba nayo ni kazi?".

Niliumia sana, nilikuwa kila saa naangalia kiduka changu cha nguo, kwa uwezo wangu ni kikubwa, kilichokuwa kinanishangaza yeye nwenyewe hakuwa hata na sehemu ya kujishkizia.

Alikuwa anazurura tu hapa sokoni, nikagundua kumbe hata sisi wenyewe maskini hatupendani, dharau ni nyingi kutokana hamna pesa, nikajua muhimu kupambana maishani na kuondokana na ufukara.

Basi katika kupita huko na kule nikasikia kuwa Kiwanga Doctors wana dawa ya kuvuta wateja katika biashara na kuifanya ishamiri sana, nilitamani nami ningeweza kupata huduma hiyo.

Nilitafuta namba zao katika mitandao ya kijamii hadi nikafanikiwa, niliwasiliana nao na wao bila kushelewa aliweza kunipatia huduma hiyo, ghafla biashara yangu iliza kukua kwa haraka sana.

Niliweza kufungua duka kubwa sana la nguo za jumla na reja reja hapa Rukwa mjini, pia nina maduka mengine manne sehemu tofauti tofauti nje ya mji, kwa sasa sio mimi ninayekaa dukani kwa ajili ya kuuza bali kuna watu nimewaajiri kwa ajili ya kazi hiyo.

Hivi majuzi nimekutana na yule dada aliyenijibu kwa dharau kuwa kazi ya kuuza nguo za mtumba sio kazi, anaona aibu sana, akaniomba msamaha kwa kauli yake na kutaka kuwa nami, nilimkatalia, nikamwambia dharau zako ndizo zimekuponza.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments