NYUKI WAVAMIA MALI ILIYODHULUMIWA

Jina langu ni Abedi, natokea Mtwara, Tanzania, nikiwa mwaka wa tatu chuoni IFM, Dar es Salaam nilimpokea rafiki yangu ambaye alitoka kijijini kwa ajili ya kujiunga mwaka wa kwanza hapo hapo chuoni.

Kwa kweli nilikua nimejipanga vizuri, nilikua nikiishi kama muajiriwa kwa vitu nilivyokua navyo pale ghetto, kwa kifupi mimi na rafiki yangu tuliishi vizuri sana mwaka huo.

Baada ya masomo nilipata kazi Mtwara na nikaamua kumuachia rafiki yangu vitu vyote vya pale ndani ili asipate shida wakati akiendelea na masomo.

Nikiwa Mtwara nilipata safari ya kurudi Dar es Salaam, sikuwa na mawazo sana pa kufikia na niliona pia ni busara nifikie pale ghetto nilipomuacha rafiki yangu na nilimjulisha kuhusu safari yangu wiki moja kabla ya safari.

Baada ya kufika Dar es Salaam ndipo nilikutana na maajabu, kufika pale ambapo tulikuwa tunaishi sikumkuta, nilikuta kile chumba tayari kimepangishiwa mtu mwingi, yeye amehama.

Kila ambavyo nilimpigia simu alikuwa hapokei kabisa, mwisho wa siku nakajua kabisa huyu kaamua kunidhulumu mali zangu ambazo nilimuachia pale ghetto.

Ni kitu ambacho kiliniuma sana kwa sababu mimi nilifanya kumsaidia lakini yeye kaamua kunilipa wema kwa dhuluma, ni jambo lenye kuumiza sana hasa ikitokea kwa mtu ambaye ulimuamini sana.

Katika kupitapita zangu mtandaoni, ndipo na Kiwanga Doctors wakielezea kuwa miongoni mwa huduma wanazotoa ni pamoja na kurejesha mali zilizochukuliwa kwa njia ya dhuluma, utapeli, wizi n.k.

Nilichukua namba yao ambayo ni +254 769 404965 na kuwasiliana nao, nilimueleza Kiwanga Doctors jinsi ambavyo nimedhulumiwa vitu vyangu, nipo akaanza mchakato ya kunifanyia tiba yake.

Baada ya siku mbili yule jamaa alinipigia simu akilia sana na kusema nyuki wamevamia nyumbani kwake na kuzingira vile vitu vyangu, nilifika aliponielekeza na kweli nishuhudia tukio lile.

Aliniomba sana msamaha, nilichukua simu na kumpigia Kiwanga Doctors na kumueleza, alitoa maelekezo ya nini kifanyike ili hali iweze kurejea katika ukawaida wake.

Jamaa alipigwa faini ya fedha na Kiwanga Doctors na mimi niliweza kuchukua vitu vyangu na kuondoka maeneo yale.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments