MKE KANIKIMBIA NA KUSEMA MTOTO SIO WANGU!



Nimekaa na mke wangu kwa miaka mitano bila ugomvi wowote na hakujawahi kuwa na tuhuma zozote za usaliti kati yetu, pamoja tuna mtoto mwenye umri wa miaka minne sasa, amekuwa akiniita Baba ila mwezi uliopita nilishangaa mama yake kumpiga kwa kuniita Baba.

Nilimuuliza mke wangu kwa nini alikuwa akimpiga mtoto, aliniambia wazi kuwa mimi sio Baba yake, niliinuka kutoka mahali nilipokuwa nimeketi na kumpiga kofi kabla ya yeye kunitukana matusi ambayo siwezi kuyasema hapa.

Baadaye alikimbia na kwenda kuishi na mtu mwingine katika mji wa Naivasha ambapo anafanya kazi, nilijaribu kumtumia SMS na aliniambia alikuwa ameenda kukutana na baba wa mtoto wake.

Niliamua kufanya utafiti wangu mwenyewe ya jinsi gani naweza kukabiliana na changamoto hiyo, nikaingia kwenye mtandao ambapo nilipata habari nyingi jinsi ya kupata mapenzi safi na mwanamke mwingine.

Tovuti hiyo ilielezea African Doctors kama wataalamu wa mitishamba ambao wanatoa huduma zenye uhakika kwa wale wanaosumbuliwa na mahusiano au ndoa.

Nilichukua mawasiliano yake na nikampigia, siku iliyofuata niliweza kuonana naye na akanifanyia ganga ganga zake, kwa uhakika nasema kusema mtu huyu dawa zake zinafanya kazi kwa asilimia 100.

Nasema hivyo kwa sababu tayari nilikuwa nimechumbiana na mwalimu wa shule ya msingi anayeitwa Judy, mwanamke ambaye nilimpenda sana, huyu tuliweza kufunga ndoa na amenizaliwa watoto wawili ambao nafanana nao.

Pia African Doctors hutatua zaidi changamoto za kimaisha, kwa mfano, masuala ya mapenzi, shida za kifamilia, ugumu wa biashara, huongeza bahati yako maishani, kupandishwa daraja au mshahara kazini n.k.

Wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com au watumie email; africandoctorheals@gmail.com

Mwisho.


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments