IJUE NJIA RAHISI KUSHINDA KESI MAHAKAMANI

Kutokana na baadhi ya watendaji wa Mahakama kutokuwa waaminifu na kuamua kupokea rushwa, jambo hilo limepelekea baadhi ya watu kushindwa kupata haki wanayostahili katika chombo hicho muhimu.

Hapa duniani kuna watu wanasifika kwa kutumia fedha zao kwa kuhonga Mawakili na Majaji ili washinde kesi na wamefanikiwa kwa kiasi kikubwa hadi kufikia hatua wengi sana.

Jina langu ni Hussein, naishi Nakuru Kenya, miaka kama miwili iliyopita niliajiriwa katika kiwanda kimoja cha kuzalisha Cement, kazi hii ilikuwa ni ngumu sana kiasi kwamba kila mara vijana wengi walikuwa wakiacha kazi.

Mimi nilivumilia kutokana nilikuwa na shida sana na fedha, maisha yangu yalikuwa ni magumu sana na familia ilikuwa inanitegemea sana kiasi kwamba sikuwa namna yoyote zaidi ya kufanya kazi hiyo.

Baada ya kumaliza mwezi wa kwanza kazini nilishangaa napewa malipo nusu, nilipoulizwa nikaambiwa kuwa malipo mengine nitamaliziwa mwezi unaofuata.

Hata hivyo, mwezi uliofuata sikulipwa kabisa, niliulizia baadhi ya wafanyakazi wenzangu kama na wao wamelipwa fedha wakasema hapana.

Katika kupeleleza kwangu nilikuja kugundua ofisi ile imekuwa na utaratibu wa kutolipa wafanyakazi na hata ukienda Makamani wanatoa rushwa na mdai hupati kitu chochote kile, tena wewe ndio unaonekana ni mbaya.

Nilimueleza rafiki yangu hilo akaniambia niwasiliane na mtu anaitwa African Doctors  atanisaidia pindi nitakapoenda kufungua kesi Mahakamani kudai haki yangu. Alinipatia namba yaAfrican Doctors ambayo ni +254 769404965, hivyo nikaamua kuwaliana naye na kumueleza mkasa mzima.

Baada ya kuongea naye kwa simu alinihakikishia nitaenda kushinda kesi hiyo bila tabu. Basi nikafungua kesi, wafanyakazi wenzangu walishangaa huku wengine wakisema sitapata kitu kwani wapo wengi waliofanya hivyo lakini hakufanikiwa.

Kesi ilianza na kuchukua muda wa miezi sita hadi kumalizika, siwezi sahahu pale Jaji alipotamka mimi ndiye mshindi na ile kampuni inilipe fedha zangu zote pamoja na pamoja na fidia. Watu wengi hawakuamini jinsi nilivyowagaragaza Mahakamani kibabe, siri ya ushindi wangu ni African Doctors.

Rafiki zangu walikuja nyumbani kunipongeza na kuniambia uthubutu nilionyesha ni mkubwa ajabu na umewatoa uoga vijana wengi, niliwaambia wanapoona hawatendewi haki sehemu yoyote wasiogope kwenda kwenye vyombo vya sheria kwani usadizi upo wa kutosha.

Kumbuka African Doctors ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Pia anatibu magonjwa kama kaswende, kisonono, kifua kikuu, presha, kifafa, upungufu wa nguvu za kiume, kuvimba miguu, kaswende, vile vile anawezesha wanawake kubaba ujautizo, wanaume kutungisha mimba n.k.

Wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com




au watumie email; africandoctorheals@gmail.com.



Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments