MCHUMBA WANGU ALITUPIWA JINI NA NDUGU ZAKE ILI NISIMUOE

 

Jina langu ni Ally kutokea Dodoma, Tanzania, nina mchumba wangu ambaye tupo kwenye mahusiano kwa mwaka wa nane huu, sasa tumebahatika kupata mtoto mmoja.

Changamoto zilianza baada ya mchumba wangu kupata ujauzito akawa mtu wa kuota ndoto mbaya. Nikampeleka kwa mganga nikaambiwa kuwa ana jini ametupiwa ambaye hataki apate mimba.

 Nikahangaika nae akapata nafuu, mtoto alipozaliwa shida ikawa kutembea tabu. Akawa dhaifu sana. Nikampeleka kwa mganga lakini hakupona.


Wakati huo nikawa nishapeleka barua ya uchumba yaani kipindi mchumba wangu akiwa bado hajajifungua.


Baada ya kujifungua mchumba wangu akaanza kukimbia kimbia, sikujua nini tatizo nikarudi kwa mganga tena, alitupatia dawa ya kutuliza hali hiyo kwa wakati huo.


 Basi tukaendelea hivyo hivyo, kuitumia ile dawa baada ya wiki moja akapata unafuhu kidogo baada  kuhangaika sana, ila kwa bahati mbaya ili hali ikawa inajirudia mara kwa mara.

Nilikutana na rafiki yangu nikamueleza mahusiano yangu  jinsi yanavyopitia hali ngumu, rafiki yangu akaniambia kuna namba nakupa ya huyo mtu atakusaidia mambo yako yatakaa sawa.

Basi nilichukua ile namba ambayo ni +254 769404965, aliniambia ni ya mtaalamu ambaye anaitwa Dr. Kiwanga, nikapiga muda ule ule nikamueleza jinsi mchumba wangu alivyokua.

Aliniambia ningoje baada ya muda atanipigia, nilingoja kweli na alikuja kunipigia,akaniambia kuwa mchumba wangu ametupiwa jini upande wa kwao yaani upande wa Bibi na babu kuwa hawataki aolewe.


Basi Dr. Kiwanga akafanya ganga ganga zake na matambiko yake, naweza kusema tangu siku hiyo ndio ukawa mwisho wa jambo hilo, mchumba wangu akatulia hadi tukaja kufunga ndoa.

Ukiachana na hilo, Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Vile vile anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawasiliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.

Mwisho.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

Post a Comment

Previous Post Next Post