HUYU MWANAUME ALINITESA SANA KATIKA MAHUSIANO ILA SASA NIMEMTULIZA

Jina langu ni Brenda kutokea Mbeya nchini Tannzania, mimi ni binti wa miaka 24, niliingia katika mahusiano na kijana mmoja, nikampa kila kitu nilichoweza kwa wakati huo.

Nakumbuka kipindi kile nyumbani tulikuwa tuna ng'ombe, niliiba maziwa kila siku na kumpelekea nyumbani kwao, nilimpend sana, penzi letu likawa huru alipoanza maisha yake mwenyewe.

Sikuwa najua lolote kuhusu mapenzi, alinifundisha yeye, nikatengeneza maisha yangu yote kwake, akanifanya nikawa mtumwa wa ngono kila nikienda ghetto kwake.

Kama haikutosha sasa akaanza kunifundisha kunywa pombe, niliamini kuwa ndiye mume wangu mtarajiwa, kwa nini nikatae. Nilimkubalia kila kitu.

Alinilazimisha ngono hata nilipokuwa katika siku zangu, kweli nilikuwa msomi na niliyajua madhara ya kufanya hivyo lakini sikutaka kumuudhi huyo niliyeamini kuwa ni mume wangu.

Nilipenda tutumie kinga lakini aliipinga sana, nikapata mimba ya kwanza!! Hakuwa na pesa lakini alinilazimisha niitoe. Nikachukua hela nyumbani nikafanya alivyotaka, kwa mara ya kwanza nikatoa mimba.

Haikuniuma sana, niliamini kuwa ni yeye atakuja kunioa na atanifichia aibu hii, nilitegemea sasa tutaanza kutumia kinga. Lakini hapana haikuwa hivyo.

Aliendelea kunilaghai, tayari aliujua udhaifu wangu, alinishika hapa na pale, nikishtuka tayari amefanya anavyojua, nikavumilia kwa kuwa alikuwa mume wangu mtarajiwa.

Mume asiyejulikana hata kwa wazazi, nilimfumania na mke wa mtu, niliumia sana kwa sababu nilikuwa nampenda nilimsamehe,

hivyo nilifanya jinsi anavyotaka yeye ila mwisho wa siku nilichoka na kurudi nyumbani kwetu.

Miaka ikapita, miezi ikaenda kipindi nipo mtandaoni nilikutana na maoni ya watu kuwa Dr. Kiwanga anatatua migogoro ya kimahusianpo. Nilichukua namba yake na kumpigia nikamuelezea jinsi mahusiano yangu ulivy vunjika, nashukuru akanipa tiba yake iliyokuja kubadili kila kitu.

Siku chache mbele niliona simu yake akinipigia na kuomba msamaha, kwa sababu nilikuwa nampenda bado niliweza kumsamehe tukaanza maisha mapya. Nilimshukuru sana Dr. Kiwanga kwa kunirudishia mpenzi wangu, kwa sasa amenio na tumeza kujaliwa watoto wawili.

Ukiachana na hilo, Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Vile vile anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawasiliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.

Mwisho.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

Post a Comment

Previous Post Next Post