MPENZI WANGU KANIAMBUKIZA KASWENDE KAMA ADHABU YA KUMSALITI..KIWANGA KANIOKOA - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Sunday, June 19, 2022

MPENZI WANGU KANIAMBUKIZA KASWENDE KAMA ADHABU YA KUMSALITI..KIWANGA KANIOKOA

Sikuwahi kuwaza kama kuna siku mpenzi wangu ambaye nilimpenda kwa moyo wangu wote anaweza kunifanyia jambo la kuniumiza moyo wangu pamoja na mwili wangu.

Jina langu ni Ray, kina wa miaka 25, nilikuwa katika mahusiano na binti mmoja aitwaye Mum ambaye ana kama miaka 26, katika mapenzi yetu kuna kipindi tulikuwa tunaachana na kurudiana.

Nakumbuka mwezi uliopita alikuta SMS kwenye simu yangu ambazo nilikuwa nachati na mwanamke ambaye nilikuwa natembea naye kwa kificho. Kutokana SMS zile zilikuwa wazi sana kuonyesha sisi tulikuwa ni wapenzi, nilishindwa kukataa kwamba sijafanya jambo na mwanamke yule.

Kwa kuonyesha najali hisia zake, niliamua kumuomba msamaha lakini alikataa na kuniambia atanionyesha na akachukua vitu vyake pale Ghetto akaondoka kwenda nyumbani kwao.

Baada ya siku mbili alinipigia simu na kuniambia ameamua kunisamehe, aliniuliza kama nipo nyumbani nikamjibu nipo, akaniambia anakuja kunisalimia. 

Alipokuja baada ya maongezi ya hapa na pale tukaamua kuchangamsha damu kidogo kama ilivyo kawaida yetu kila akiibuka Ghetto.

Sasa tatizo lilianza kama siku mbili mbele pale nilipoanza kuwasha sehemu za siri, nilienda Hospitali kupima nikaambiwa ni Kaswende ugonjwa ambao uliwahi kunitesa miaka ya nyuma hadi pale nilipata tiba kwa Dr. Kiwanga

Nilimpigia mpenzi wangu na kumwambia ninaumwa, alichojibu ni kwamba anajua hilo na yeye ndiyo kaniambuza kwa maksudi kama adhabu kwa kumsaliti.

Sikuwa na jinsi zaidi ya kuchukua simu yangu na kumpigia tena Dr. Kiwanga kwa namba hii +254 769404965 na kumuomba anisadie tena tiba ya Kaswende maana ugonjwa huo unanikosesha sana amani. Basi alinihudumia kama ilivyo kawaida yake na baada ya muda niliweza kupona na  sasa nimeamua kuwa nitatulia na mwanamke mmoja katika maisha yangu.

Kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara na kukuondolea mikosi.

Pia anatibu magonjwa kama kaswende, kisonono, kifua kikuu, presha na mengine mengi, kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.


Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

No comments:

Post a Comment

Pages