BENKI YA EQUITY YAZINDUA KAMPENI YA ‘ISHI KISASA PESA MZIGO’' - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Post Top Ad

Thursday, May 19, 2022

BENKI YA EQUITY YAZINDUA KAMPENI YA ‘ISHI KISASA PESA MZIGO’'


Kaimu Mkurugenzi Mtendaji Wa Benki Ya Equity (T) Isabella Maganga ( katikati) akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam leo wakati wa uzinduzi wa Kampeni ya 'Ishi Kisasa Pesa Mzigo'. Kampeni hiyo inahamasisha utumiaji wa huduma za Kibenki kidijitali kama njia mbadala wa kupata huduma za kibenki pamoja Shughuli zote zinaweza kutatuliwa kwa wakati na kwa usalama kwa kukamilisha miamala yao na malipo kwa kutumia simu zao kiganjani, kadi zao za benki na Internet Banking popote pale walipo. Kutoka kushoto ni Meneja Mwandamizi Kitengo cha Malipo, Victor Wairimu na Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Masoko na Mawasiliano, Grace Magige.
Kaimu Mkurugenzi Mtendaji Wa Benki Ya Equity (T) Isabella Maganga ( katikati), Meneja Mwandamizi Kitengo cha Malipo, Victor Wairimu na Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Masoko na Mawasiliano, Grace Magige wakizidua Kampeni ya 'Ishi Kisasa Pesa Mzigo'. Kampeni hiyo inahamasisha utumiaji wa huduma za Kibenki kidijitali kama njia mbadala wa kupata huduma za kibenki pamoja Shughuli zote zinaweza kutatuliwa kwa wakati na kwa usalama kwa kukamilisha miamala yao na malipo kwa kutumia simu zao kiganjani, kadi zao za benki na Internet Banking popote pale walipo.
Baadhi ya Wafanyakazi wa Benki ya Equity wakipiga picha ya pamoja baada ya uzinduzi huo.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Pages