JINSI MATAJIRI WANAPATA PESA ZAO - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Tuesday, April 12, 2022

JINSI MATAJIRI WANAPATA PESA ZAO


Watafiti Watoa Habari Wengi huwa wanajiuliza ni mbona hawapati pesa? Jibu ni rahisi lakini wengi pia bado hawafahamu sababu au kiini cha umaskini wao. 

Kuna watu ambao wamesoma wako na makaratasi ya Degree na Diploma lakini hawajawahi kufanikiwa kupata kibarua cha kufanya kama wenzao ambao hata hawakufuzu kama wao. Maisha ndivyo yalivyo.

 Sasa wacha niseme ukweli kuwa pesa zinapenda wale wanaozipenda. Kama hupendi pesa na kushukuru kila mara unapozipata basi wewe utabaki kuangamia na kulia huku marafiki wako wakinunua magari na kuyabadilisha kama surauri.

 Penda pesa na wakati wowote unapozishika hakikisha unashukuru na kuziombea baraka la sivyo zitaponyoka na kuendea mwenye anajua kushukuru. Kando na hilo, pia pesa lazima zifanyiwe baraka fulani. Kwa mfano mimi napenda kujifanyia Money Spells. 

Kila mara ninapojifanyia Money Spells ama Wealth Spells ninaanza kushika pesa nyingi mno. Mikono zangu huwa zinashika hela kiwango kikubwa yaani mamilioni. Mimi tangu niaze kufanya Money Spells nimefanikiwa na hata biashara zangu zimeendelea mno. 

 Kwa maelezo kamili kuhusu Spell Casting hakikisha unatembelea wavuti www.kiwangadoctors.com na pia unaweza piga simu kupitia nambari ya Kiwanga Doctors ya +254 769404965 au andika barua pepe kwa: kiwangadoctors@gmail.com. Daktari Kiwanga vilevile anatibu magonjwa kama Kisonono, Kisukari na mengine mengi. 


Pia huwa wanatatua migogoro ya mapenzi, kurudisha mali iliyo ibiwa, mpenzi aliyetoroka na mengineyo. Dr. Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na kushinda kesi kotini, kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudish mke au bwana nyumbani.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

No comments:

Post a Comment

Pages