Breaking

Post Top Ad

Friday, March 25, 2022

KAMA UMEUPOTEZA MZIGO AU PESA YAKO PIGA HII SIMU TAFADHALI

 

Mimi hujishughulisha mno na mambo ya biashara za kuuza mtumba na huwa nanunua nguo hizo mjini Nairobi Gikomba. Biashara zangu nafanyia huko Kitale na niko na stori ambayo haikuwa nzuri sana wakati nilienda kununua mali wiki jana ya kima cha shilingi laki tatu. 

 Sasa kwa kweli nitawaambia ukweli wangu, nilitumia mtu flani niliyempata kwa mtandao hizo hela akiahidi kuniuzia mzigo wa nguo. Aliniambai yupo Nairobi na duka kubwa kule Eastleigh.


 Sikumshuku manaake alinitumia picha nyingi mno za duka hadi nikamuamini. Siku iliyofuata nilikimbia benki nikatoa kiasi kokubwa cha hela kisha nikamtumia. Bingwa aliniambia kesho yake niende kweny stegi ya Kitale nipokee mzigo kutoka Nairobi.

 Niliamka mapema kuelekea stegi ya basi ili kuupokea mzigo wangu. Nilianza kuuliza booking offices zote za magari lakini sikupata. Nikauliza kwa stegi wapi. Roho ilianza kunigonga. Nilinyanyua simu nikamuambia sijaona mzigo wangu na ndipo aliniambia ameutuma niulizie. Nikamuuliza gari gani na ndipo alinitumai ujumbe ati niache kumsumbua.

 Roho yangu iligonga hata sana. Jamaa alikuwa ameshazima simu. Nilirudi nyumbani kwangu saa kumi jioni nimejinyamazia sina mbele wala nyuma ndipo jirani yangu aliponiuliza kwa nini nimejihurumia na nikamuambia yaliyokuwa yamejiri. 

Alinikabidhi nambari flani akanaimbia nipigie Daktari huyo wa kienyeji anisaidie nipate pesa zangu. Sikuamni mara ya kwanza lakini nikaamua kujaribu. Nilipiga simu kisha Daktari huyo kwa majina Kiwanga Doctors akaniuliza maswali kiasi na kurusha Spells.

 Aliniambaia nikae kimya nitulie mzigo uko kwa barabara unakuja. Nilidhani ni utani na asubuhi siku iliyofuata nilipigiwa simu na huyo bwana aliyekuwa ameniibia. Alikuwa analia kwa uchungu. Akanirudishai hela zangu kwa njia ya simu yaani M-pesa. Sikuamini. Nilimshukuru Doctor Kiwanga.

 Tuvuti au Website ya Daktari ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com. Dr. Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na kushinda kesi kortini, kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudish mke au bwana nyumbani.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Pages