Breaking

Post Top Ad

https://refpasrasw.world/L?tag=d_1066073m_7669c_&site=1066073&ad=7669

Sunday, December 5, 2021

MBUNGE WA DARASA LA SABA APATA PhD...SASA NI Dr. MSUKUMA

Mbunge wa Geita mjini, Joseph Kasheku maarufu kama "Msukuma" leo ametunukiwa Udaktari wa Heshima katika siasa na uongozi (Honorus Causa in Politics and Leadership) na Chuo cha Academy of Universal Global Peace cha Marekani, kama sehemu ya kutambua mchango wake kwenye siasa na uongozi nchini. 

Sherehe za kutunukiwa udaktari huo wa heshima zimefanyika Jijini Dodoma.

Dkt. Joseph Msukuma amesema pamoja na kupata elimu hii kubwa ya Udaktari,bado ataendelea kuwasemea wananchi kama alivyokuwa akifanya kipindi akiwa na elimu ya darasa la saba



 

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Pages