HIVI NDIVYO JINSI YA KUPATA CHOCHOTE ULICHOPOTEZA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, October 4, 2021

HIVI NDIVYO JINSI YA KUPATA CHOCHOTE ULICHOPOTEZA

  Malunde       Monday, October 4, 2021

Tumia Daktari Kiwanga Nilipoupoteza mzigo wangu wa thamani kubwa, niliangaika mno kwa muda wa wiki hivi nikifikiria cha kufanya. Wakati huo nilikuwa natoa mzigo wa baishara kule Kenya kuelekea Tanzania. Majina yangu ni Dauglas mwenye umri wa miaka 34 na tangu nimalize shule mimi nimejihusisha na mambo biashara mno na hata mwaka uliopita nilifanikiwa kununua kipande kidogo cha ardhi.

Mimi husafiri Nairobi kila mara kununua hizo bidhaa za simu za kuuza na mara nyingi mimi hubeba kiasi kikubwa cha hela kwa mfano shilingi elfu mia nne hela za Kenya. Siku hiyo nimilikuwa nimenunua bidhaa za kima cha shilingi elfu mia mbili unusu yaani sh 250K pesa taslimu.

Sasa mzigo wangu ulipopotea nilitatizka mno manake sikujuwa pa kuanzia na hata nilipojaribu kuritpoti kwa kituo kimoja cha polisi ili wanifanyie uchunguzi, sikupata jibu. Ilikuwa uchungu.

Rafiki yangu jina Abdul aliniarifu kuwa nitumie Daktari mmoja wa miti shamba kwa majina Kiwanga ambaye ana uwezo wa kupata mzigo wangu kwa muda wa siku moja tu. 

Nilidhani ni utani Abdul alikuwa ananifanyia lakini nikasema liwe liwalo wacha nijaribu. Nilipigia Kiwanga Doctors simu na akaniuliza mzigo ulikuwa na nini ndani kisha nikamfahamisha ni mzigo wa bidhaa za simu. Amini usiamini siku iliyofuata polisi wa kituo hicho nilichokuwa nimepiga ripoti mwanzo waliniitia mzigo ambao walisema walipata umetupwa karibu na lango la kituo chao.

 Nashukuru Kiwanga. Ahasante. Kama unajua ushawai pata tatizo kama hili langu tafadhalai piga ripoti kwa Kiwanga Doctors haraka iwezakanavyo. Kwa shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya, harakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga.

 Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. Wote ambao wamesaidiwa na huyu dakatari wamebaki wakishukuru. Kiwanga Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote anayetaka kusaidiwa kwa njia ya kienyeji.

 Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post