HIVI NDIVYO WATU SIKU HIZI WANAKUWA MATAJIRI | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, September 8, 2021

HIVI NDIVYO WATU SIKU HIZI WANAKUWA MATAJIRI

  Malunde       Wednesday, September 8, 2021

 Licha ya kwamba nilikamilisha Degree yangu miaka tisa iliyopita, sijawahi fanikiwa kupata kazi yoyote nzuri.

 Nimekuwa nikifanya vibarua reja reja mwaka nenda mwaka rudi. Hata nimeshindwa kuoa.

 Ni huzuni. Maisha yangu yamekuwa ya kubahatisha huku wenzangu niliomaliza nao shule wakiendelea kung’ara na kununua magari na manyumba. 

Nilikata tamaa mara kadhaa lakini baada ya kufikiria nilirudi tena kuendelea. Jambo lililonikasirisha ni kwamba wakati nilipata hela kuanzisha biashara zangu rejareja, baada tu ya miezi mitatu hiyo biashara ilifunga kutokana na hali ngumu ya uchumi. 

Kwa kweli sijakuwa na bahati ya kazi na ni jambo linalonifedhehesha mno. Haya madhira yangu yaliendelea kwa muda mrefu lakini nashukuru dadaangu Rachel aliyenihurumia na kunisihi nijaribu njia za kienyeji ili tatizo hili likome. 

Na kwa kweli alinipatia wosia kuwa nitakapokubali kujaribu miti shamba ndipo maisha yangu yataona mwanga. Nilipeleleza mno kuhusu alichokuwa akimaanisha ndipo aliponiambia bayana kuwa kuna Daktari mmoja kwa majina Kiwanga aliye na uwezo mkubwa wa kubadilisha maisha ya mtu kutoka kwa umaskini hadi utajiri kwa muda wa siku tatu tu. 

Nilipigia simu hao Madaktari wa Kwanga na kisha wakanisaidia kupitia njia ya simu. Tuliongea nao kwa mtandao na la kushangaza waliweza kutatua shida yangu kwa haraka.

 Sitaki kudaganya kuwa mimi nilisafiri hadi mahali wanapofanyia kazi. La! Nilipata usaidizi kwa njia ya simu na mtandao. 

Kiwanga Doctors wanauwezo wa kukufanyia Good Luck Spells popote ulipo na utaona mabadiliko haraka sana. Najua unashangaa ni baraka gani nilipata.

Kwa kweli hivi majuzi niliitiwa kazi kubwa mno hapa Nairobi Kenya na niko na mshaara wa shilingi elfu mia tatu ishirini kil amwezi. 

Kama una shida kama mimi usisite kumtembelea Daktari Kiwanga. Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia nk. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke. 

Kiwanga vilevile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari na Pressure kwa kutumia miti shamba. Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965; Kwa WhatsApp ipo pia au tembelea Website yao: www.kiwangadoctors.com. Unaweza kuandika barua pepe yaani Email kwa: Kiwangadoctors @gmail.com. 

Nakukumbusha kuwa sio lazima usafiri mwendo mrefu kutafutana nao, piga simu tu na utasaidiwa.  

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post