MAJIRANI ZETU WALIVYOSIKIA WIVU KUWA TUMETAJIRIKA | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, September 29, 2021

MAJIRANI ZETU WALIVYOSIKIA WIVU KUWA TUMETAJIRIKA

  Malunde       Wednesday, September 29, 2021

Mwanzo mimi na bwanaangu tulianza maisha kwa njia ya ufukara hata chakula kama uji hatukuwezeshwa nyumbani. Maisha yetu yalikuwa ya balaa tupu huku wengi wakitucheka kuwa tumelaaniwa.

Maisha yalikuwa magumu zaidi kila mwisho wa mwezi tulipoitajika kulipia nyumba tuliokuwa tumekodisha. Tulilala kwa jirani siku moja na kisha siku iliyofuata asubuhi tukafunganya virago kurudi kwetu mashamabani.

Ilikuwa aibu kubwa! Maisha magumu ilituzonga na kutuandama hadi huko mashaambani hadi wakati rafiki yangu mama Zubedah alipotutembeelea na kutuambia siri ya kuimarisha maisha yetu.

 Alitukariria maisha yake yalivyokuwa kwa muda mrefu hadi pale alipomtembelea daktari mmoja mashuhuri wa miti shamba. Alimuita Daktari Kiwanga. Alitupatia nambari ya simu ya daktari huyo kisha akatuambia tumtemtembelee ili atutengeneze na kutufungulia baraka zetu.

 Kwa kweli sababu tulikuwa tumefika mwisho ilibidi tuende tumuone mimi na bwanangu na tulipofika kwa Kiwanga alichukuwa mda kidogo sana kutufanyia Spell Casting Services na kisha akaturuhusu turudi nyumbani.

 La kushangaza, na kwa kweli, siku hazikuisha tatu bwanangu alikuwa ameitiwa kazi Nairobi na shirika moja la South Africa. Sasa hivi yeye ndiye mkubwa wao nchini Kenya. Sasa tunaishi maisha mazuri mno kwani mshahara wake ni shilingi za Kenya elfu mia mbili sihirini. Ahsante Kiwanga Doctors.

Kumbuka kuwa sio lazima usafiri hadi ofisi za Daktari Kiwanga. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Kiwanga wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari, Pressure kwa kutumia miti shamba na mengineyo. Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 kwa ajili ya kupata huduma. Pia unaweza pitia mtandao huu www.kiwangdoctors.com au kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com.

Wote ambao wamesaidiwa na huyu dakatari wamebaki wakishukuru. Kiwanga Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote anayetaka kusaidiwa kwa njia ya kienyeji.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post