NILIGUNDUA SIRI YA KUPATA PESA. SOMA HII STORI YANGU | MALUNDE 1 BLOG

Friday, September 24, 2021

NILIGUNDUA SIRI YA KUPATA PESA. SOMA HII STORI YANGU

  Malunde       Friday, September 24, 2021
Kila mmoja anatamani kuwa tajiri wa mali, magari na manyumba japo siri yake ni hadimu mno kwa wengi.  Ijapokuwa pesa sio kitu cha kuokota barabarani, kuna vile unaweza kufungua njia za kupata hela bila kutatizika na bila kumuibia yeyote.

Mimi nilikwa maskini kwa miaka mingi hadi pale shangazi yangu mmoja kutoka huko Pwani aliponitemeblea na kuniibia siri kubwa ya utajiri ambayo hata wanasiasa wengi hutumia ili kupata kura kwa wakazi. 

Leo nasema kuwa vile tu unavyopambana na magonjwa ndivyo unavyopaswa kupambana na umaskini manaake umaskini ni ugonjwa tena mbaya sasa. Bila pesa hata bibi yako mwenyewe hawezi kukuheshimu sawa  na jamii yako. Ndugu au dada zako hawatakuheshimu vilevile. 

 Yote tisa kumi swali utafanya nini ndio uepuke na hali hii tatanishi? Wengine wamegundua kuwa dawa au suluhu ya kipekee na ya haraka ni wizi. Kufanya wizi ni njia ya mkato ya kupata pesa lakini ni hatari mno  sababu utauawa kwa mtutu wa bunduki.

 Kwangu mimi ninatumia Money Spells au Wealth Spells kutoka madakatri wa kiasili au Traditionbal Doctors vile wanavyotambulika. 

Nilipotembelea mmoja wa madaktari wa kiasili -Kiwanga Doctors- maisha yangu yalibadilika haraka na sasa biashara zangu zimenawiri kupindukia. Kila mara mikono zangu zinashika hela mpaka naanza kujiuliza mboa nilichelewa kugundua jambo rahisi kama hili. Ahasante Kiwanga. 

Kiwanga vilevile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari na Pressure kwa kutumia miti shamba. 

Nakuomba usisite kumtembelea Daktari Kiwanga. Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia nkt. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke. 

Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 Kwa WhatsApp ipo pia au tembelea Website yao: www.kiwangadoctors.com. Unaweza kuandika barua pepe yaani Email kwa: Kiwangadoctors @gmail.com. 

Kiwanga Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote anayetaka kusaidiwa kwa njia ya kienyeji. 

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post