JINSI NILIVYOKINGA MALI YANGU KUTOKANA NA ADUI, WEZI WALIKUWA WAMEZOEA KUNIVAMIA KILA MARA | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, August 10, 2021

JINSI NILIVYOKINGA MALI YANGU KUTOKANA NA ADUI, WEZI WALIKUWA WAMEZOEA KUNIVAMIA KILA MARA

  Malunde       Tuesday, August 10, 2021

Hakuna mtu ambaye hupenda mali yake iweze kupotea kwa njia tatanishi ama iweze kuharibiwa na wahuni kwa wakati wowote ule. Mara kwa mara wezi walikuwa na mazoea ya kuruka kwenye boma langu na kila mara walipofanya vile waliharibu vitu kadhaa pale nje ya nyumba yangu na hata mara nyingine waliiba.

 Hali ili ilikuwa imenipa msongo wa mawazo kwani siku moja walikuja nyumbani kwangu na kunitishia maisha yangu kwani waliniambi kwamba wangenimaliza kwa kunikatakata vipande vidogo vidogo kwa kutumia panga. Niliwaarifu polisi walisema kuwa wangefanya uchunguzi na kubaini magenge yale yaliyowakosesha wenyeji usingizi.

Licha ya kuripoti kisa hicho kwa polisi mambo bado yalikuwa hayajabadilika kwani waliendelea kuja nyumbani kwangu huku mara hii wakisema kwamba walikuwa wametumwa na mwanabiashara flani ambaye hakutaka upinzani kwenye suala zima la biashara.

Mambo yalikuwa yakienda mrama na sikujua ningetorokea wapi kwani kila mtu alinifahamu katika mtaa ule kwa ajili ya ueledi wangu wa kufanya biashara mbalimbali. Nilifahamu fika kwamba wapinzani wangu walikuwa na kinyongo ni vipi nilikuwa najiimarisha kimaisha na kibiashara licha ya wao kuwa na uzoefu kwenye kazi ile. 

Niliwaza nisijue ni vipi ningefanya kuwasitisha kwani hata mke wangu alikuwa amehofia maisha yake kwani kila wakati walipokuja nyumbani walikuwa wenye ugomvi na kutucharaza huku wakiangalisha bunduki kama waliotaka kutupiga risasi. Nilipokuwa nikiwaza jinsi ningetafuta suluhisho kamili, nilisikia kwenye redio kuhusu madaktari tajika wa Kiwanga ambao wangeniwezesha kumaliza kabisa shida zangu. Nilikuwa tayari na kalamu pale na hapo nikaandika nambari yao. Siku iliyofuatia niliwapigia simu na wakanitengea muda ambao ningewatembealea ili kumaliza shida iliyokuwa inanikumba kwa wakati ule.

Baada ya wiki moja hivi nilipata fursa ya kuwatembelea afisini kwao pale mjini Kericho. Daktari Kiwanga aliweza kutabiri shida yangu kwa mpigo hata kabla yangu kumweleza yaliyokuwa yakinikumba na hilo likanipa motisha kwamba ningepata suluhu pale bila ya kupoteza muda.

 Alinihudumia na kuniruhusu nikarejea nyumbani. Alikuwa amenihakikishia kwamba hakuna hata siku moja ambapo wale wahuni wangejaribu tena kunitishia maisha yangu. Baada ya siku tatu hivi mimi pamoja na mke wangu na watoto tulilala singizi wa pono kwani hakuna lolote wala yeyote aliyetusumbua. 

Hii ilikuwa ishara kwamba daktari Kiwanga alikuwa ni mtu mwaminifu na wa kutegemewa katika swala zima la miti shamba. Ama kwa hakika niliendeleza shughuli zangu pasipo na usumbufu wowote. Hakuna yeyote aliyeonekana kunitishia maisha yangu kutokana na ueledi wangu kwenye biashara. Ama kwa hakika daktari Kiwanga alikuwa amenikinga na adui zangu amabo hawakunitakia mema kwa wakati wowte ule.

Marafiki wangu waliniuliza ni vipi nilpata suluhisho na bila ya kupoteza muda niliwaelekeza kwa daktari Kiwanga. Kila aliyetoka kwa daktari aliweka yote bayana kwani alikuwa ni mtu mwenye uwezo mkubwa wa kutumia ujuzi wa miti shamba kushughulikia shida mbalimbali za watu.

 Dakatri Kiwanga ana uwezo wa kutibu magonjwa kama vile kifua kikuu. Ana uwezo wa kutibu magonjwa kama vile kisonono, kaswende na magojwa mengine ya zinaa kwa muda wa siku tatu pekee.

 Anauwezo wa kusuluhisha mizozo ya kindoa baina ya waliooana na kumaliza vurugu za ndoa. Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post