Breaking

Post Top Ad

Monday, August 23, 2021

MKE WANGU SASA ANAWEZA KUSHIKA MIMBA

Majina kamili naitwa Maish Lukoshe kutoka Mtopanga Tanzania nilikozaliwa yapata miaka ishirini na minane iliyopita.

Nina Stori flani - Mwaka jana nilikutana na mrembo flani na nikampenda kisha tukaanza kuchumbiana na kuanza maisha kwenye chumba kimoja cha kukodisha tukaishi kama bibi na bwana. Maisha yetu yakawa mazuri, penzi likanoga mno.

La kushangaza, tumetafuta mtoto tangu mwaka jana lakini hatujafanikiwa. Mimba ya kwanza ilitoka kisha ya pili pia ikatoka tukabaki kwa masononeko. Sijajua ni nini hasa mbaya lakini nilimpeleka bibi hospitalini ili afanyiwe uchunguzi lakini suluhu haikupatika na ikafika wakati wa kuanza kulaumiana naye.

Nilimuambia kila mara simtaki sababu hawezi nizalia watoto hata nikamfukuza na akaenda kwao. Amekuwa kwao kwa muda wa miezi nane nilipoambiwa anaudhuria matibabu ya kienyeji kwa dakatri Kiwanga.

Hata nilipoambiwa hilo nilipuuzilia mbali lakini dadaangu akaniambia nitafute huyo bibi haraka huenda akafanikiwa kupata mtoto baada ya kupata matibabu kwa Kiwanga.

Kwa sababu nilimheshimu dadaangu huyo nilimtuma amuite bibi yangu arudi. Na la kushangaza aliporudi tumekuwa naye kwa muda wa mwaka mmoja na tayari tumepata mtoto.

Kiwanga Doctors ni madaktari wa kiasili ambao wanaweza kutatuwa changamoto nyingi kama uzazi utasa na kadhalika.

Tunapoongea nawe sasa hivi tunatafuta mtoto wa pili na maisha yetu ya ndoa inanawiri bila mvutano. Ahsante Kiwanga. Kama unajua una matatizo na mambo ya mapenzi au ndoa kwa nyumba yako tafadhali nakusihi pigia matabibu wa Kiwanga.

Kiwanga Doctors ni shujaa wa mambo yote. Natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari was Kiwanga.

Tovuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com. Siyo lazima usafiri hadi ofisi zao.

Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. Kiwanga Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na ni matabibu waliofuzu kufukuza umaskini, magojwa na shida za ndoa.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages