Ngoma Mpya : KING MAGENHIRO - MATESO KWA WATOTO | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, August 14, 2021

Ngoma Mpya : KING MAGENHIRO - MATESO KWA WATOTO

  Malunde       Saturday, August 14, 2021

Msanii wa Nyimbo za asili anayekuja kwa kasi Magenhiro maarufu Virus wa Nyimbo za asili Tanzania 'King Magenhiro' kutoka Shinyanga ameachia wimbo mpya kuhusu Haki za Watoto alioupa jina la 'Mateso kwa watoto'

Katika wimbo huu uliotengenezwa na Director Manyero wa Manyero Records, Magenhiro anakemea tabia ya kutupa na kutelekeza watoto wachanga. Kazungumzia pia kuhusu tabia za udangaji na ugumba.

 Sikiliza wimbo huu hapa chini

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post