FUMANIZI LA HADI UWE NA CHETI CHA NDOA LAZUA GUMZO...WANASHERIA WASHAURI BADALA YA KUFUMANIA WADAI FIDIA TU | MALUNDE 1 BLOG

Monday, August 9, 2021

FUMANIZI LA HADI UWE NA CHETI CHA NDOA LAZUA GUMZO...WANASHERIA WASHAURI BADALA YA KUFUMANIA WADAI FIDIA TU

  Malunde       Monday, August 9, 2021
Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, George Simbachawene
**
Wakati mjadala wa sharti la cheti cha ndoa kwenye fumanizi ukishika kasi, imeelezwa kuwa zipo ndoa hazina vyeti na zinatambulika kisheria, lakini wengi hawana uelewa huo.

Hata hivyo, baadhi ya wanasheria wamewashauri watu badala ya kufumania, kufungua kesi ya madai na kumdai fidia kiasi chochote mtu mwenye uhusiano na mwenza wake.

Juzi, Waziri wa Mambo ya Ndani, George Simbachawene alisema, “itahesabiwa fumanizi hadi pale huyo anayefumaniwa, iwe mwanamke au mwanaume awe na cheti cha ndoa halali. Sio mtu alikuwa rafiki yako kwa muda, wewe bado unatafuta uhalali wa kuonekana unammiliki, unamvamia na kurekodi picha kisha kusambaza.”
Via Mwananchi
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post