AZZA HILAL AOMBOLEZA KIFO CHA ELIAS KWANDIKWA..... "HATA NILIPOKOSA UBUNGE HUKUNIACHA" | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, August 3, 2021

AZZA HILAL AOMBOLEZA KIFO CHA ELIAS KWANDIKWA..... "HATA NILIPOKOSA UBUNGE HUKUNIACHA"

  Malunde       Tuesday, August 3, 2021
Aliyekuwa Mbunge wa Viti Maalumu Mkoa wa Shinyanga, Azza Hilal Hamad (katikati kwenye picha)  ameomboza kifo cha Waziri wa Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa, Elias John Kwandikwa na Mbunge wa Jimbo la Ushetu Mkoani Shinyanga aliyefariki dunia Jumatatu saa 2 usiku Agosti 2,2021 wakati akiendelea kupata matibabu Jijini Dar es salaam.

Kwa mujibu wa Msemaji wa Hospitali ya Taifa Muhimbili, Aminieli Eligaesha amesema kuwa Waziri Kwandikwa alikuwa akipatiwa matibabu hospitalini hapo kwa takribani wiki mbili.

Kufuatia kifo hicho, aliyekuwa Mbunge wa Viti Maalumu Mkoa wa Shinyanga, Azza Hilal Hamad amesema Kwandikwa ameacha alama katika utumishi wake na kwamba Mkoa wa Shinyanga na taifa kwa ujumla limepoteza mtu muhimu.

"Hakika kila nafsi itaonja mauti; Pumzika kwa Amani Kiongozi,Kaka na Rafiki wa wengi Mh Elias Kwandikwa, Hakika ulikuwa na Upendo mkubwa sana Sitakusahau katika suala la Maendeleo ndani ya jimbo la Ushetu na Mkoa wa Shinyanga. Ulikuwa na Upendo na Huruma kwa wengine, ulikuwa msaada mkubwa kwangu kwenye siasa na maendeleo ya Mkoa wa Shinyanga, mara kwa mara tulijadiliana na kushauriana tufanye nini", amesema Azza.

"Hata nilipokosa Ubunge hukuniacha,hakika ulikuwa Rafiki wa kweli na siyo kwa sababu ya madaraka. Pole nyingi kwa Familia, Wananchi wa Jimbo la Ushetu na Mkoa mzima wa Shinyanga.
Umeacha alama katika Utumishi wako,hakika Shinyanga tumeondokewa.
Mwenyezi Mungu Akupe Pumziko la Amani. 😭😭", amesema Azza.


Soma pia :
RAIS SAMIA ATUMA SALAMU ZA POLE KUFUATIA KIFO CHA WAZIRI ELIAS KWANDIKWA

Tanzia : WAZIRI WA ULINZI NA JKT - MBUNGE WA USHETU ELIAS KWANDIKWA AFARIKI DUNIA

Hapa chini ni baadhi ya picha Azza Hilal wakati huo akiwa Mbunge wa Viti Maalum Mkoa wa Shinyanga akiwa na Elias Kwandikwa kwenye matukio mbalimbali.
Aliyesimama ni Elias Kwandikwa enzi za uhai wake



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post