MUFTI WA TANZANIA ASEMA SIKUKUU YA EID EL-ADH’HAA ITAKUWA 21 JULAI 2021 | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, July 14, 2021

MUFTI WA TANZANIA ASEMA SIKUKUU YA EID EL-ADH’HAA ITAKUWA 21 JULAI 2021

  Malunde       Wednesday, July 14, 2021
Mufti na Sheikh Mkuu wa Tanzania, Abubakar Zubeir ametangaza kuwa Sikukuu ya Eid El-Adh’haa itakuwa Julai 21, 2021, ambapo itakuwa siku ya mapumziko kitaifa.

Taarifa ya Baraza Kuu la Waislam Tanzania (BAKWATA) imeeleza kuwa maadhimisho ya sikukuu hiyo kitaifa yatafanyika mkoa wa Dar es Salaam ambapo swala itafanyika katika Msikiti wa Mtoro na Baraza la Eid litafanyika hapo hapo.

Mufti ametumia nafasi hiyo kuwatakia Waislam na Watanzania wote sikukuu njema na amewaomba kusherehekea kwa usalama na amani huku wakiendelea kuchukua tahadhari dhidi ya UVIKO-19.


 


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post