NILIKUJA KUJUA NILIISHI KWA UONGO KWA MIAKA MITANO BILA UFAHAMU | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, June 3, 2021

NILIKUJA KUJUA NILIISHI KWA UONGO KWA MIAKA MITANO BILA UFAHAMU

  Malunde       Thursday, June 3, 2021

Mchumba wangu alinipendekezea tangu 2011 baada ya sisi wawili kuwa na uhusiano wa karibu miaka 3. Sisi wawili tulikutana baada ya binamu yangu kututambulisha. Mchumba wangu alinifuata kutoka kwa miguu yangu na baada ya miaka miwili ya uchumba mwishowe alipendekeza kuhusu ndoa.

Walakini, miaka mitano baada ya pendekezo lake, niligundua kuwa nilikuwa nikihusika na uwongo. Alinikopa pesa kadhaa na kunidanganya usoni kwamba alikuwa akijaribu kuanzisha biashara ndogo ambayo itatuendeleza baada ya ndoa yetu.

Shida yake haikuwa ya kutatuliwa, hata baada ya kutembelea madaktari bingwa na kutumia pesa nyingi kutoka kwa kikao chochote cha matibabu alichokuwa nacho kwa sababu walidai shida yake ilikuwa ya kisaikolojia, yote hayo hayakumsaidia hata kidogo.Badala yake nilijifunza kutoka kwa marafiki zake kwamba alikuwa akipoteza pesa kuzitumia kwa wanawake tofauti aliokuwa nao. 

Hata mimi nilipojaribu kumsogelea alidai kuwa marafiki zake walikuwa wakitafuta tu kuharibu ndoa yetu.Nilikosa tumaini juu ya ukweli kwamba siku ambayo sisi wawili mwishowe tutasema "nakupa yamiini"hakika mabadiliko yangekuja. Siku zote alikuwa akiahirisha tarehe za harusi yetu akisema ni kiasi gani alikuwa na pesa taslimu akidai kwamba anataka harusi yetu iwe ya kupendeza.

Wakati huo, nilijua nilikuwa nimehusika na uongo, nilihitaji kujitolea kwangu na kuacha kunidanganya. Baada ya kushiriki shida yangu kwa msichana wangu mmoja, aliniambia juu ya Daktari Kiwanga.

 Nilimpigia simu  na kuweka miadi naye.Nilipofika kwenye maskani yake na kumuelezea kila kitu, aliahidi kuhakikisha kwamba mchumba wangu anarudi kwenye foleni. Kisha akanifanya uchawi wa mapenzi juu yangu na akaamuru kwamba niende nyumbani na kusubiri matokeo.

Kwa hivyo nilirudi nyumbani na baada ya siku tatu, mchumba wangu mwishowe alikuja karibu. Aliweka hata tarehe ya harusi yetu na wakati wote alihisi kama alijiweka tena shukrani kwa Daktari Kiwanga.

Daktari Kiwanga anasema kuwa nguvu zake za kiganga ambazo hufanya kazi ndani ya masaa 24. Yeye hushughulikia shida za jumla kama kumsaidia mtu kutajirika, ulinzi wa mali ya familia kama ardhi, kuongeza biashara zinazoshindwa, kushinda kesi za kortini, kuokoa ndoa, kuacha kudanganya katika mahusiano.Utaalam wake katika kuchanganya mimea husaidia katika uponyaji magonjwa kama vile kaswende, kisonono, kifafa kati ya mengine wengi.Yeye kweli anaweza vilevile kuondoa ndoto mbaya za kutisha, akivunja uchawi na hirizi tofauti.Uwezo wake wa kutabiri siku zijazo ni sahihi kwa 100%.

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile

 Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti www.kiwangadoctors.com

 

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post