MZEE HASIMAMI WOTE WAKATI NIKO NA MKE WANGU CHUMBANI | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, June 19, 2021

MZEE HASIMAMI WOTE WAKATI NIKO NA MKE WANGU CHUMBANI

  Malunde       Saturday, June 19, 2021

 

Mimi ni Mwinyi kutoka Bamburi Kenya na kwa miezi mitatu  iliyopita nimekuwa nikiteseka kimya baada ya ujana wangu kukataa kufanya kazi wakati wowote nikiwa na mke wangu mrembo Fauzia.

 Hali hii imekuwa ikinisumbua sana.Nimejaribu kwenda kupata dawa lakini uchunguzi ninaopata haujakuwa kamili na bado umekuwa ukitumia akiba yangu nyingi za akaunti ya benki.Hali hii imemfanya mke wangu Fauzia kuanza kutoka na wapenzi wengine na wakati wowote namuomba aachane na tabia hiyo ananikabili na majibu ya kijinga. "Ikiwa unataka nibaki na wewe basi anza kufanya kazi kitandani," aliniambia siku moja.

Baada ya kukaa katika dhiki kwa sababu hiyo, niliamua kuwafungulia marafiki zangu ambao wengine walicheka lakini wachache walinionea huruma na walijitolea kunisaidia kwa mashauri anuwai. Walinisimulia jinsi walivyoshughulikia hali kama hiyo katika nyumba zao. Hassani mmoja wa marafiki walioaminika alinipeleka kwa mmoja wa waganga wa jadi kwa jina Kiwanga. Alinihakikishia kuwa na dawa yake na nitarudi katika hali ya kawaida. Nilikwenda kutafuta Waganga wa Mimea na mwishowe nilikutana naye mahali pa kazi. Ilikuwa Jumanne.

Kiwanga alinitibu kwa siku tatu tu na bila kuamini nilianza kufanya kazi. Nilipokutana na mke wangu chumbani usiku huo aliachwa akiomba kupumzika lakini sikuweza kusikia chochote kwa kuwa nilihakikisha ninampa somo. Tangu wakati huo ameniheshimu.

Daktari wa jadi Kiwanga  hutatua zaidi changamoto za maisha, kwa mfano, masuala ya mapenzi, shida za kifamilia, ugumu wa biashara, huongeza bahati yako, kushinda michezo ya bahati nasibu na kesi za kortini, kupandishwa vyeo kazini na kuondoa roho za kishetani na jinamizi.

Daktari Kiwanga anasema nguvu zake za uuguzi zinafanya kazi ndani ya masaa 24, na kawaida ndani ya siku hiyo hiyo hutolewa. Anashughulikia shida za jumla kuanzia kushinda kesi za korti, kushinda bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali, na pia kutabiri kwa usahihi hali ya baadaye ya mtu.

Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Dk. Kiwanga wanasema wamepokea uponyaji wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo yao ya upweke.

Vile vile anaponya shinikizo, ugonjwa wa sukari, vidonda, kisonono, kaswende, Kifua kikuu, udhaifu wa kiume kati ya vitu vingine.Daktari pia anasuluhisha changamoto za maisha kama maswala ya upendo, shida za kifamilia na ugumu katika biashara, huongeza bahati yako, ambayo ni kushinda michezo ya bahati nasibu na kesi za korti, kupandishwa kazini na kuondosha roho na ndoto za kishetani.

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile

Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au  tembelea tovuti www.kiwangadoctors.com

 

 


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post