MAJALIWA: SIMAMIENI MAPATO NA MATUMIZI YA FEDHA ZA SERIKALI | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, June 5, 2021

MAJALIWA: SIMAMIENI MAPATO NA MATUMIZI YA FEDHA ZA SERIKALI

  Malunde       Saturday, June 5, 2021


Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amewataka viongozi wa mkoa wa Dar es Salaam kusimamia ukusanyaji na matumizi sahihi ya mapato ili waweze  kutekeleza miradi mbalimbali ya maendeleo.

Ametoa kauli hiyo jana (Ijumaa, Juni 4, 2021) alipozungumza na viongozi hao kwenye ofisi ndogo ya Waziri Mkuu Magogoni Jijini Dar es Salaam.

Amesema kuwa mbali na kusimamia ukusanyaji pia waweke mikakati ya kuwa na vyanzo vipya ambavyo vitasaidia kuongeza wigo wa ukusanyaji wa mapato "Tukishaongeza mapato haya, mabaraza yetu ya madiwani kwenye manispaa na jiji yanauwezo wa kupanga miradi inayoonekana  dhahiri na inayogusa maisha  ya wananchi "

Pia, Amesema kuwa mapato yanayopatikana kutoka kila chanzo  ni lazima matumizi yake yafanyike kwa kuzingatia sheria, kanuni na taratibu za matumizi ya fedha za Serikali.

Amesema kuwa viongozi hao wanapaswa kuweka mikakati itakayolifanya mkoa wa dar es salaam kuwa wakitalii badala ya kutegemea biashara pekee kama ilivyosasa "biashara ya utalii kwenye fukwe za bahari ya hindi inaweza kuwa chanzo kikubwa cha mapato katika mkoa wa Dar es salaam.

Kikao hicho pia kilihudhuriwa na Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais-TAMISEMI


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post