JINSI NILIVYOTABIRI MICHEZO 15 SAHIHI NA KUSHINDA SH MILIONI 12.5 | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, June 16, 2021

JINSI NILIVYOTABIRI MICHEZO 15 SAHIHI NA KUSHINDA SH MILIONI 12.5

  Malunde       Wednesday, June 16, 2021

Sitatoa jina langu halisi kwa sababu ya kiwango cha pesa ambacho hatimaye niliweza kupata kutoka kwa kubashiri mtandaoni. Wezi wa nyumba wanaweza kunivamia  wakati wa usiku.Sikuwahi kutarajia kupata pesa nyingi kwa njia ya kubashiri ambayo rafiki yangu alinijulisha siku nyingine.

Jina langu ni Omondi  na nilikuwa nimeshiriki kila mara tangu kuletwa kwake na rafiki. Familia yangu ilidhani napoteza wakati na pesa zangu kwani nilitumia sehemu kubwa ya mapato yangu ya kila mwezi kuweka dau kwenye tovuti tofauti za kubashiri. Nilikuwa na hamu ya kupata jackpot ambayo ilinifanya nisitishe shughuli hiyo. Ilikuwa imekuwa sehemu ya maisha yangu.Mwezi mmoja uliopita, jackpot ya sh milioni 12.5 ilianzishwa kwenye tovuti yangu ya pili ya kubashiri ambayo sasa inaonekana kuwa tovuti inayoongoza nchini tangu sasa na kibarua pekee ilikuwa kutabiri angalau michezo 15 kwa usahihi na kushinda tuzo ya pesa. Nilijaribu na unajua nini? Nilitumia sh 100 tu kuweka dau.

Ilikuwa Jumamosi na kwa hivyo nilikuwa huru kufuata michezo moja baada ya nyingine. Sita za kwanza zilikuwa zimekamilisha kucheza saa sita mchana. Nilikuwa nimeshinda mpango huo na nikasubiri kundi lililobaki la michezo. Nilibaki kushikamana na kiwambo hadi karibu saa 10:30 wakati mchezo mmoja tu ulibaki. Nilishinda michezo 14 iliyobaki kupitia utabiri wangu.

Nilimpigia  kaka yangu Nairobi na kumwambia habari hii kwamba "mimi ni mchezo tu kutoka sh milioni 12.5". Hakuamini na kwanza alinicheka. Ilinibidi nimtumie ubashiri ule. Alishangaa na kushtuka vile vile. Moyo wangu kwa upande mwingine ulikuwa ukitetemeka bila kizuizi. Akaniambia nimpigie haraka  Bwana Kiwanga  kwa kupata nyota. Sikujua ni nani huyu. Aliniambia kuwa yeye ni daktari wa jadi ambaye anahusika katika maswala kama hayo.Kwa hivyo nilitumia nambari ambayo kaka yangu alinipa kuzungumza na Kiwanga.Alifanya 'Matangazo ya Kamari' na mchezo ulianza. Nilikuwa nimetabiri sare ya 2-2.

Mwisho wa filimbi ya mwisho,huwezi tabiri kilichotokea, pesa ilikuwa yangu. Nilishinda sh milioni 12.5 na tunavyozungumza sasa ninaweka nyumba ya kudumu kwa wazazi wangu waliozeeka kabla ya kuanza uwekezaji wangu.Ninashauri kila mtu aliye na shida kama hiyo atumie Dk Kiwanga.Yeye hufanya uchunguzi kwa wateja wake kwa kuuliza maswali machache ya kujitambua katika eneo la maisha ya mtu kama vile changamoto katika hali ya kifedha na ya mwili, kati ya zingine.

Dk Kiwanga anasema nguvu zake hufanya kazi ndani ya masaa 24, na kawaida ndani ya siku hiyo hiyo hutolewa. Yeye hushughulikia shida za jumla kuanzia kushinda kesi za kortini, kushinda bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali, na vile vile kutabiri kwa usahihi mustakabali wa mtu.Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Daktari Kiwanga  wanasema wamepokea uponyaji wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo wenzao walio na upweke.

Wasiliana na daktari wa mimea Dk Kiwanga. Anaponya shinikizo, ugonjwa wa kisukari, vidonda, kisonono, kaswende, TB, udhaifu wa kiume miongoni mwa mambo mengine.Daktari pia hutatua changamoto za maisha kama maswala ya mapenzi, shida za kifamilia, ugumu wa biashara, huongeza bahati yako, ambayo ni, kushinda michezo ya bahati nasibu na kesi za kortini,na  kupandishwa vyeo kazini.

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile

Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti www.kiwangadoctors.com

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post