WAZIRI AOMBA RADHI...SASA MECHI YA SIMBA SC Vs YANGA KUPANGWA UPYA...MASHABIKI KUPEWA TIKETI UPYA | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, May 11, 2021

WAZIRI AOMBA RADHI...SASA MECHI YA SIMBA SC Vs YANGA KUPANGWA UPYA...MASHABIKI KUPEWA TIKETI UPYA

  Malunde       Tuesday, May 11, 2021
Hatimaye Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo imeweka wazi taarifa rasmi kuhusu sakata la kuahirishwa kwa mechi namba 208 ya Ligi Kuu Tanzania Bara (VPL) kati ya Watani wa Jadi Simba na Yanga iliyotakiwa kuchezwa Mei 8 katika uwanja wa Benjamin Mkapa jijini Dar es salaam

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Mhe. Innocent Bashungwa, amezitaka mamlaka za serikali zinazohusika na masuala ya tiketi kuhakikisha zinawapatia tiketi upya mashabiki takribani 43,000 waliokuwa wamekata tiketi.

Aidha ameagiza mamlaka za soka ikiwemo Bodi ya Ligi na TFF, kupanga upya tarehe ya mechi ya Simba SC vs Yanga.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post