RAIS MWINYI : TUTAPANDISHA MISHAHARA KWA WATUMISHI KADRI UCHUMI UTAKAVYOIMARIKA | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, May 1, 2021

RAIS MWINYI : TUTAPANDISHA MISHAHARA KWA WATUMISHI KADRI UCHUMI UTAKAVYOIMARIKA

  Malunde       Saturday, May 1, 2021


Rais wa Zanzibar, Dk Hussein Mwinyi amesema Serikali itapandisha mishahara kwa watumishi wa kada ya kati kadri uchumi utakapozidi kuimarika.

Ametoa kauli hiyo leo Jumamosi Meimosi, 2021 katika maadhimisho ya sikukuu ya wafanyakazi duniani iliyofanyika katika ukumbi wa Sheikh Idrisa Abdul-Wakil Kikwajuni, Zanzibar.

Amebainisha kuwa wafanyakazi hao ni muhimu katika maendeleo na ndio kada yenye wataalamu wakiwemo walimu na watumishi wa sekta ya afya.

Amesema Serikali ilikuwa na nia njema ya kuimarisha mishahara kwa wafanyakazi wa ngazi zote kwa awamu tatu, hata hivyo hatua hiyo ilishindwa kutokana na kuibuka kwa ugonjwa wa Covid-19 unaosababishwa na virusi vya corona.

Amesema ugonjwa huo uliathiri ukusanyaji wa mapato hivyo utaratibu huo kuishia katika kuimarisha viwango vya mishahara ya kima cha chini hadi kufikia Sh300,000.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post