BINTI WA MIAKA 10 ABAKWA KISHA KUUAWA BAADA YA KUAGIZWA DUKANI | MALUNDE 1 BLOG

Monday, April 12, 2021

BINTI WA MIAKA 10 ABAKWA KISHA KUUAWA BAADA YA KUAGIZWA DUKANI

  Malunde       Monday, April 12, 2021

Binti mmoja mwenye umri wa miaka kumi mkazi wa Mtaa wa Rwazi Kata ya Kahororo, Bukoba amekutwa amefariki na mwili wake kutelekezwa ambapo taarifa za madaktari zimeeleza kuwa alibakwa na kisha kuuawa.

Baba mzazi wa msichana huyo, Revocatus John, amesema binti yake alikutwa na mkasa huo baada ya kuagizwa dukani.

Mkuu wa Wilaya ya Bukoba, Deodatus Kinawilo, amefika nyumbani kwa wazazi wa marehemu kutoa pole sanjari na maagizo ya serikali.

"Mazingira ya kifo chake ni binadamu asilimia mia na ni uhalifu kwahiyo nimeliagiza Jeshi la Polisi liendelee kufuatilia nani alifanya hicho kitendo na katika hili wahuni wote kamata tutajuana kule kule Polisi" amesema Deodatus Kinawilo.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post